

**MKATABA WA UNUNUZI WA EPOXY AND APPLY MCHANGA
KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI 7 KUWA
ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA-IRINGA**

KATI YA

**MGANGA MFAWIDHI WA HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA -
IRINGA**

NA

MARUSU GENERAL ENTERPRISES

IRINGA

MKATABA WA UNUNUZI WA EPOXY AND APPLY KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI NA:7 KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFEE YA MKOA IRINGA

MKATABA WA UNUNUZI WA EPOXY AND APPLY KWA AJILI YA UKARABATI WA JENGO LA WODI NA:7 KUWA ICU KATIKA HOSPITALI YA RUFEE YA MKOA IRINGA Sanduku la Posta 260 Iringa ambaye katika huu atajulikana Mwajiri kwa upande mmoja.

MARUSU GENERAL ENTERPRISES P.O.BOX IRINGA...mwenye namba za simu 0764601752 (ambaye katika mkataba huu atajulikana kama mwajiriwa kwa upande mwingine)

KWA KUWA Mnunuzi anahitaji na yuko tayari kununua **epoxy and apply** kwa ajili ya ukarabati wa Jenko la Wodi 7 kuwa ICU katika Hospitali ya Rufaa ya Mkoa Iringa,

NA KWA KUWA Mnunuzi yuko tayari kununua vifaa vyenye thamani ya fedha shilingi **4,925,000/=** Sawa na mchangano umeambatanishwa.

HIVYO BASI pande zote mbili zinazoshuhudia makubaliana yafuatayo:

1. **KWAMBA** Mkataba huu niwamauziano ya epoxy and apply kwa ajili ya ukarabati wa Jenko la Wodi 7 kuwa ICU
2. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kuuza epoxy and apply kulingana na orodha ya vifaa vilivyoorodheshwa ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa katika mkataba huu
3. **KWAMBA** Bei iliyonukuliwa katika fomu ya nukuu ya bei iliyoambatanishwa haitabadilika katika kipindi chote cha utekelezaji wa mkataba huu.
4. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kutoa vifaa kulingana na orodha ya vifaa vilivyo katika fomu ya nukuu ya bei na kazi kukamilika kwa muda wa siku.....kuanzia siku ya kusaini mkataba na kukabidhiwa site.
5. **KWAMBA** Malipo yatafanywa baada ya vifaa kupokelewa na kukaguliwa kama ni timilifu na vinakidhi ubora unaotakiwa

6. **KWAMBA** Mkataba huu utafika kikomo baada ya vifaa kupokelewa na taratibu za malipo kukamilika
7. **KWAMBA** Muuzaji atakuwa na wajibu wa kufanya kazi kwa uaminifu na pasipo kumsababishia hasara yoyote mwajiri.
8. **KWAMBA** Mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja mkataba muda wowote atakapo`ona inafaa, pale atakapojiridhisha kuna ukiukaji wa makubaliano katika mkataba
9. **KWAMBA** Endapo kutakuwa na hasara yoyote iliyosababishwa na muuzaji. Muuzaji atakuwa na wajibu wa kulipa gharama za hasara alizozisababisha au kukatwa malipo yake ilikufidia hasara iliyo sababishwa
KWAMBA Endapo kama kutakuwa na ucheleweshaji wa kazi uliosababishwa na muuzaji, mnunuzi atakuwa na wajibu wa kuvunja Mkataba
KWAMBA Mnunuzi atatoa kusudio la kuvunja Mkataba kwa maandishi ndani ya siku tatu

12.**KWAMBA** Mkataba huu ni halali kwa mujibu wa sheria za Tanzania na utatafsiriwa kwa mujibu wa sheria hizi.

HIVYO BASI Pande zote mbili zimeweka saini tarehe , mwezi na mwaka kama inavyoonyesha hapa chini:

Kwa ajili ya ushahidi wa makubaliano ya utekelezaji wa mkataba huu, pande mbili zinazohusika wameweka saini zao kama ifuatavyo:

YAMESAINIWA na KUTOLEWA na

**MGANGA MFAWIDHI
HOSPITALI YA RUFAA YA MKOA WA IRINGA
S.L.P 260
IRINGA**

Saini;.....*[Signature]*

Jina ;.....*Alfred M Laisa*

Cheo;**MGANGA MFAWIDHI HOSPITALI YA RUFAA MKOA IRINGA**

Tarehe:.....*31-3-2022*

Saini :.....*[Signature]*

Jina:.....*ABBAS I. MLWA*


Cheo:**SHAHIDI**

Tarehe.....*31.03.2022*

YAMESAINIWA na KUTOLEWA na

Saini:.....

Jina:.....PHILIP MASARE KASUMU

Cheo: MANAGING DIRECTOR ARUSU GENERAL ENTERPRISES
P. O. BOX 1242
IRINGA 

Tarehe;.....31/03/2022.....

Saini;.....

Jina:.....ANADHI R. MACHOMBEKA.....

Cheo: **SHAHIDI**

Tarehe: 31/03/2022.....

MCHANGANUO			
DESCRIPTION	UNIT MEASURE	QUANTITY	UNIT PRICE
SUPPLY EPOXY AND APPLY	M ²	197	25,000.00
SUB TOTAL			